Switch POE 16 cổng Dahua DH-PFS4218-16ET-190
Mã sản phẩm:
DH-PFS4218-16ET-190
Thương Hiệu:
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
402
Giá bán:
5,733,000 đ
Giá gốc:
8,190,000 đ
Thêm vào giỏ hàng
Switch POE Dahua DH-PFS4218-16ET-190
Switch POE 16 port
  • GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC
    Xem chi tiết chính sách Tại đây
    EBSTECH.VN CAM KẾT
    •    Sản phẩm chính hãng
    •    GIÁ luôn tốt
    •  Bán hàng CHUYÊN NGHIỆP
    •    Hậu mãi CHU ĐÁO
  • TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG
    •  Từ 08h00 - 17h30 (T2 - T7)
    • Từ 09h00 - 17h00 (CN)
Chi tiết sản phẩm
Switch POE 16 cổng Dahua DH-PFS4218-16ET-190 chính hãng, hỗ trợ nguồn POE cho 16 cổng với công suất tối đa 190W. Thiết kế bền bỉ, hiệu suất cao, lý tưởng cho hệ thống giám sát an ninh quy mô lớn tại văn phòng, doanh nghiệp và nhà xưởng.
Xem thêm Ẩn bớt
Thông số kỹ thuật
16 Port 100 Mbps + 2-port Gigabit Managed PoE Switch
_Hỗ trợ chuẩn PoE IEEE802.3af/ IEEE802.3at/ Hi-PoE/IEEE802.3bt
_Hỗ trợ cổng 'Red port PoE, cung cấp công suất lên đến 90W
_Hỗ trợ khôi phục địa chỉ IP và mật khẩu người dùng
_Cổng giao tiếp:
+ Port 1-16: 16 × RJ-45 10 M/100 M (PoE)
+ Port 17-18: 2 × RJ-45 10 M/100 M/1000 M (uplink)
+ Port 17-18: 2 × SFP 1000 M (uplink) (combo)
+ 01 x Console port
_Công suất PoE: Port 1-2 ≤ 90W, Port 3-16≤ 30W, total ≤ 190W
_Khả năng chuyển đổi: 8.8Gbps
_Bộ nhớ lưu trữ MAC: 4K
_Nguồn: AC 100~240V
_Chống sét: 4KV
_Kích thước (mm): 440 × 300 × 44
Sản phẩm khuyến mãi
Mới
-52%