Switch POE Cloud 10 cổng DAHUA DH-CS4010-8ET-110
Mã sản phẩm:
DH-CS4010-8ET-110
Thương Hiệu:
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
352
Giá bán:
2,093,000 đ
Giá gốc:
2,990,000 đ
Thêm vào giỏ hàng
Switch POE Cloud Dahua DH-CS4010-8ET-110
Switch POE Cloud 10 port
  • GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC
    Xem chi tiết chính sách Tại đây
    EBSTECH.VN CAM KẾT
    •    Sản phẩm chính hãng
    •    GIÁ luôn tốt
    •  Bán hàng CHUYÊN NGHIỆP
    •    Hậu mãi CHU ĐÁO
  • TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG
    •  Từ 08h00 - 17h30 (T2 - T7)
    • Từ 09h00 - 17h00 (CN)
Chi tiết sản phẩm
Switch POE Cloud 10 cổng DAHUA DH-CS4010-8ET-110 chính hãng, hỗ trợ cung cấp nguồn POE cho 8 cổng với công suất tối đa 110W. Tính năng Cloud giúp quản lý và giám sát từ xa, lý Ý tưởng cho hệ thống giám sát an ninh và mạng dữ liệu tại văn phòng, doanh nghiệp.
Xem thêm Ẩn bớt
Thông số kỹ thuật
_ 10-Port PoE Switch (hỗ trợ quản lý qua Cloud)
_ Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3; IEEE802.3u; IEEE802.3x; IEEE802.3ab
_ Hỗ trợ tính năng PoE Watchdog, truyền khoảng cách xa (lên đến 250m), Loop Protection
_ Hỗ trợ quản lý qua: Web, Cloud (DoLynkCare)
_ Cổng giao tiếp:
+ Port 1-8: 8 × RJ-45 10/100 Mbps (PoE)
+ Port 9-10: 2 × RJ-45 10/100/1000 Mbps(uplink)
_ Công suất PoE: Port1≤90W, Port2-8≤30W, Total≤110W
_ Giao thức PoE: IEEE802.3af (PoE), IEEE802.3at (PoE+), Hi-PoE, IEEE802.3bt
_ Nút reset: 1
_ Khả năng chuyển đổi: 5.6 Gbps
_ Bộ nhớ lưu trữ MAC: 8K
_ Nguồn: 54 VDC, 2.22 A
_ Chống sét: 4KV
_ Kích thước (mm): 190 mm × 106 mm × 30 mm
_ Khối lượng: 500g
Sản phẩm khuyến mãi
Mới
-52%